Ổ cắm âm Schneider PKF32F423 (32A, 2P+E, 230V)
https://erp.imall.vn/web/image/product.template/599859/image_1920?unique=2639185
Manufacturer:
SCHNEIDER
Model:
PKF32F423
Warranty:
Origin:
Technical Specifications
  • Dòng điện:32A
  • Số cực:2P+E
  • Điện áp ngõ vào:220V
  • Độ kín nước:IP44
  • Loại:Ổ cắm
Customs Description