Đầu đo dòng điện GFUVE P18-200-10 (240A)
https://erp.imall.vn/web/image/product.template/599380/image_1920?unique=9e104e5
Manufacturer:
GFUVE
Model:
P18-200-10
Warranty:
Origin:
Trung Quốc
Technical Specifications
  • THÔNG SỐ ĐIỆN
    • Tỉ lệ: 1000:1
    • Độ chính xác: 0.1%
    • Dòng định mức: 200A
    • Dòng tối đa: 240A
    • Điện áp thứ cấp: 100mV
    • Chịu tải: ≤4Ω
    • Cấp đo điện: CAT III 600V
    • Tín hiệu đầu ra (dòng AC): Từ 0 đến 200mA AC ở dòng đầu vào định mức
    • Tín hiệu đầu ra (điện áp AC): Từ 0 đến 5V AC ở dòng đầu vào định mức
    • Dải tần: 10Hz-2MHz
    • Độ bền điện môi: 3KV 50Hz/60Hz ở 1 phút
    • Dải nhiệt độ: '-40°C ~ +55°C
    • Đầu ra: cáp 2.5m đầu nối D01 hoặc BNC
    • Điện áp tối đa dây dẫn không cách điện: 600 V
    • Chuẩn: EN 61010-1, EN 61010-2-032, IEC60044-1
    • Thiết lập: loại kẹp
    • Chế độ đầu ra: đầu ra chì (2,5m, 5m hoặc 10m)
  • THÔNG SỐ CƠ HỌC
    • Đường kính dây (mm): φ18
    • Độ mở ngàm tối đa (mm): 18
    • Màu ngàm: Đỏ, vàng, xanh dương, xanh lá cây, đen
    • Chất liệu: PC+ABS, UL94 V0
Customs Description