Tải giả điện tử GW INSTEK PEL-5024C-1200-960 (24KW, 960A, 1200V)
https://erp.imall.vn/web/image/product.template/599672/image_1920?unique=cffac61
Manufacturer:
GW INSTEK
Model:
PEL-5024C-1200-960
Warranty:
Origin:
Technical Specifications
  • Công suất: 24KW
  • Dòng điện: 0 ~ 96A/ 0 ~ 960A
  • Điện áp: 0 ~ 1200V
  • Điện áp vận hành tối thiểu: 15V tại 960A
  • Chế độ CC
  • Dải: 96A /960A
  • Độ phân giải: 1.536mA 15.36mA
  • Chế độ CR
  • Dải : 7.5KΩ ~ 1.25Ω /1.25Ω ~ 0.0156Ω
  • Độ phân giải : 13.333uS/ 20.834uΩ
  • Chế độ CV
  • Dải: 1200V
  • Độ phân giải: 20mV
  • Chế độ CP
  • Dải: 2400W/ 24000W
  • Độ phân giải: 38.4mW/ 384mW
Customs Description