HTGY-50/400
Warranty:
Origin:
Trung Quốc
Technical Specifications
- Dòng điện hạ thế: 0~790A
- VLDOTM: 0~250V; 0~430V
- Điện áp thiết bị: 0~100V
- Độ chính xác đo điện áp của hệ thống điều khiển: 0.5%FS±3character
- Độ chính xác đo dòng điện của hệ thống điều khiển: 0.5%FS±3character
- Độ chính xác đo lường hệ thống: 1.5%FS+3character
- Thời lượng: 0~3 giờ 59 phút 59 giây
- Nguồn: AC220V±10%; AC380V±10%; 50Hz±1Hz
- Công suất: 50kVA
- Nguồn điện
- Anthroposcopy: 2
- (V): 380
- (A): 131
- Efference
- (V): 0~430
- (A): 116
Customs Description
Hệ thống điều khiển dòng điện, điện áp Wuhan HTGY-50/400 (380V, 131A)