Hệ thống điều khiển dòng điện, điện áp Wuhan HTGY-50/400 (380V, 131A)
https://erp.imall.vn/web/image/product.template/599901/image_1920?unique=228b288
Manufacturer:
WUHAN
Model:
HTGY-50/400
Warranty:
Origin:
Trung Quốc
Technical Specifications
  • Dòng điện hạ thế: 0~790A
  • VLDOTM: 0~250V; 0~430V
  • Điện áp thiết bị: 0~100V
  • Độ chính xác đo điện áp của hệ thống điều khiển: 0.5%FS±3character
  • Độ chính xác đo dòng điện của hệ thống điều khiển: 0.5%FS±3character
  • Độ chính xác đo lường hệ thống: 1.5%FS+3character
  • Thời lượng: 0~3 giờ 59 phút 59 giây
  • Nguồn: AC220V±10%; AC380V±10%; 50Hz±1Hz
  • Công suất: 50kVA
  • Nguồn điện
    • Anthroposcopy: 2
    • (V): 380
    • (A): 131
  • Efference
    • (V): 0~430
    • (A): 116
Customs Description