GEK060-R3
Warranty:
Origin:
Nhật Bản
Technical Specifications
- Dải lực: 12 - 60 Nm
- Thang đo: 0.05 Nm
- Đầu nối khẩu loại 3/8 inch
- Chiều dài: 217 mm
- Cán cầm: 36 mm
Customs Description
Cờ lê cân lực điện tử KTC GEK060-R3 (12 - 60 Nm)