Cờ lê cân lực điện tử KTC GEK060-R3 (12 - 60 Nm)
https://erp.imall.vn/web/image/product.template/599022/image_1920?unique=29ef1d1
Manufacturer:
KTC (KYOTO TOOL)
Model:
GEK060-R3
Warranty:
Origin:
Nhật Bản
Technical Specifications
  • Dải lực: 12 - 60 Nm
  • Thang đo: 0.05 Nm
  • Đầu nối khẩu loại 3/8 inch
  • Chiều dài: 217 mm
  • Cán cầm: 36 mm
Customs Description