Máy cấp nguồn DC cao áp Twintex PCH600-10H (1000V-600mA)
https://erp.imall.vn/web/image/product.template/599561/image_1920?unique=94f7f7c
Manufacturer:
Twintex
Model:
PCH600-10H
Warranty:
Origin:
Technical Specifications
  • Đầu ra định mức:
  • Điện áp: 0 ~ 1000V
  • Dòng điện: 0~600mA
  • OVP: 0~1050V
  • Ổn định tải: CV≤0,5% + 2LSB, CC≤0,5% + 2LSB
  • Quy định dòng: CV≤0,1% + 2LSB, CC≤0,1% + 2LSB
  • Nhiễu & độ gợn: ≤0,05% FS
  • Độ phân giải chương trình:
  • Điện áp: 1V
  • Dòng điện: 0,1mA
  • OVP: 1V
  • Độ phân giải màn hình
  • Điện áp: 1V
  • Dòng điện: 0,1mA
  • Độ chính xác hiển thị
  • Điện áp: ≤0,2% + 2LSB, Dòng điện ≤0,5% + 2LSB
Customs Description