MCCB Schneider EZC630N4600N (600A 36kA 4P)
https://erp.imall.vn/web/image/product.template/599868/image_1920?unique=b804401
Manufacturer:
SCHNEIDER
Model:
EZC630N4600N
Warranty:
Origin:
Trung Quốc
Technical Specifications
  • DÒNG:EZC630
  • KÝ HIỆU:MCCB
  • LOẠI:N
  • SỐ CỰC:4P
  • DÒNG ĐỊNH MỨC:600A
  • DÒNG CẮT NGẮN MẠCH:36kA
  • ĐIỆN ÁP:380-440VAC
  • ĐIỆN ÁP CÁCH ĐIỆN ĐỊNH MỨC (UI):690VAC 50/60Hz
  • ĐIỆN ÁP CHỊU XUNG ĐỊNH MỨC (UIMP):8kV
  • NGUYÊN LÝ BẢO VỆ:Nhiệt từ
  • TIÊU CHUẨN:IEC 60947-2, JIS C8201, NEMA AB1
  • CẤP ĐỘ BẢO VỆ:IP20
Customs Description