Biến tần Mitsubishi FR-D720-0.2K (0.2kW 3 Pha 220V)
https://erp.imall.vn/web/image/product.template/599700/image_1920?unique=5882a18
Manufacturer:
MITSUBISHI
Model:
FR-D720-0.2K
Warranty:
Origin:
Nhật Bản
Technical Specifications
  • FR-D720 : 3 pha
  • Điện áp cung cấp 3 pha 200…240V, +/-10%, 48…63Hz; Tích hợp bộ lọc EMC
  • Tần số ra: 0-500 Hz; Hệ số công suất 0.98
  • Công suất: 0.2 Kw
  • Chế độ điều khiển: Forward/Reveres, Multi speed, PID control, truyền thông…
  • Chức năng bảo vệ động cơ khi quá tải, ngắn mạch khi đang hoạt động.
  • Có chân kết nối điện trở thắng cho ứng dụng cần dừng nhanh.
  • Có thể gắn thêm card mở rộng I/O, card truyền thông.
  • Tích hợp thêm cổng kết nối màn hình rời
  • Khả năng chịu quá tải 150% trong 60s, 200% trong 0.5s
Customs Description