FR-D720-0.2K
Warranty:
Origin:
Nhật Bản
Technical Specifications
- FR-D720 : 3 pha
- Điện áp cung cấp 3 pha 200…240V, +/-10%, 48…63Hz; Tích hợp bộ lọc EMC
- Tần số ra: 0-500 Hz; Hệ số công suất 0.98
- Công suất: 0.2 Kw
- Chế độ điều khiển: Forward/Reveres, Multi speed, PID control, truyền thông…
- Chức năng bảo vệ động cơ khi quá tải, ngắn mạch khi đang hoạt động.
- Có chân kết nối điện trở thắng cho ứng dụng cần dừng nhanh.
- Có thể gắn thêm card mở rộng I/O, card truyền thông.
- Tích hợp thêm cổng kết nối màn hình rời
- Khả năng chịu quá tải 150% trong 60s, 200% trong 0.5s
Customs Description
Biến tần Mitsubishi FR-D720-0.2K (0.2kW 3 Pha 220V)