Máy chà nhám đĩa DCA ASA150 (S1A-FF-150) (6" )
https://erp.imall.vn/web/image/product.template/599412/image_1920?unique=7da1ac3
Manufacturer:
DCA
Model:
ASA150
Warranty:
6 tháng (6 months)
Origin:
Trung Quốc
Technical Specifications
  • Nguồn điện: 220V-50Hz
  • Công suất: 405w
  • Tốc độ không tải: 4500Vòng/phút
  • Đường kính: 150mm
Customs Description