Nguồn điện áp cao Matsusada AK-10N300 (10kV,300mA,rack mount,phân cực âm)
https://erp.imall.vn/web/image/product.template/599575/image_1920?unique=2c73ac0
Manufacturer:
Matsusada
Model:
AK-10N300
Warranty:
Origin:
Technical Specifications
  • Nguồn đầu vào: 208 VAC± 10%, 50/60Hz 3 pha
  • Đầu ra tối đa
  • Điện áp: 10 kV
  • Dòng điện: 300 mA
  • Công suất: 3.0 kW
  • Độ gợn:  0.1%p-p + 1 Vrms
  • Độ ổn định: 0.01% / h
  • Chức năng bảo vệ: quá áp, quá dòng, ngắn mạch, quá nhiệt,...
  • Hệ số nhiệt độ: 0.01% / °C
  • Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 40°C
  • Nhiệt độ bảo quản: -20 ~ 70°C
  • Độ ẩm: 30% ~ 80%RH (không ngưng tụ)
  • Kết nối PC: USB, Ethernet, RS-232C, RS-485 hoặc GPIB (mua thêm)
  • Phụ kiện đi kèm: Cáp đầu vào AC 2.5m (1), cáp đầu ra HV 2.5m (flying lead) (1), HDSD (1)
Customs Description