Bộ tổng Fairview MPP0201K0200-4 (20 MHz to 1,000 MHz ; 200 W)
https://erp.imall.vn/web/image/product.template/599505/image_1920?unique=fba6a84
Manufacturer:
Fairview Microwave
Model:
MPP0201K0200-4
Warranty:
Origin:
Technical Specifications
  • Dải tần số: 20 MHz to 1,000 MHz
  • Trở kháng: 50 Ohm
  • Tiêu hao chèn: 0.75 dB
  • Độ cách ly: 12 dB
  • VSWR: 1.3:1
  • Công suất: 200 W
Customs Description