Động cơ Servo LS XML-SEP22AEK
https://erp.imall.vn/web/image/product.template/599326/image_1920?unique=0e583a6
Manufacturer:
LS
Model:
XML-SEP22AEK
Warranty:
Origin:
Technical Specifications
  • Dòng định mức 7.17 A
  • Đầu ra định mức 2.2 kW
  • Hình dạng cuối trục Thẳng
  • Loại Oil Seal, phanh Không có
  • Mô men xoắn định mức 7 [N·m]
  • Công suất định mức 28.28 kW/s