XML-SEP22AEK
Warranty:
Origin:
Technical Specifications
- Dòng định mức 7.17 A
- Đầu ra định mức 2.2 kW
- Hình dạng cuối trục Thẳng
- Loại Oil Seal, phanh Không có
- Mô men xoắn định mức 7 [N·m]
- Công suất định mức 28.28 kW/s