Servo Motor Mitsubishi HF-SE52JW1-S100
https://erp.imall.vn/web/image/product.template/599733/image_1920?unique=0f861f2
Manufacturer:
MITSUBISHI
Model:
HF-SE52JW1-S100
Warranty:
Origin:
Technical Specifications
  • ĐIỆN ÁP CUNG CẤP: 100VAC, 200VAC
  • CÔNG SUẤT NGỖ RA 500W
  • MÔ MEN XOẮN: 2.39 NM, MAX 7.16 NM
  • TỐC ĐỘ VÒNG QUAY: 2000 – 3000 VÒNG/PHÚT