Khởi động từ (contactor) Schneider LC1E80B5 (80A, 1NO+1NC, 24VAC)
https://erp.imall.vn/web/image/product.template/599886/image_1920?unique=06b7169
Manufacturer:
SCHNEIDER
Model:
LC1E80B5
Warranty:
Origin:
Trung Quốc
Technical Specifications
  • LOẠI THIẾT BỊ:Khởi động từ loại E
  • DÒNG:LC1E
  • ĐIỆN ÁP LÀM VIỆC ĐỊNH MỨC UE:690V
  • ĐIỆN ÁP CÁCH ĐIỆN ĐỊNH MỨC UI:690V
  • ĐIỆN ÁP CHỊU XUNG ĐỊNH MỨC UIMP:6kV
  • DÒNG ĐỊNH MỨC IN:80A
  • CÔNG SUẤT ĐỘNG CƠ:37kW
  • ĐIỆN ÁP CUỘN HÚT ĐỊNH MỨC:24 VAC 50 Hz
  • SỐ CỰC:3P
  • TIẾP ĐIỂM PHỤ:1NO+1NC
  • MÔ TẢ:Contactor Schneider LC1E được thiết kế cho các ứng dụng thiết yếu
Customs Description