Phích cắm di động Schneider PKE32M735 (32A, 4P+E, 400V)
https://erp.imall.vn/web/image/product.template/599862/image_1920?unique=16784b2
Manufacturer:
SCHNEIDER
Model:
PKE32M735
Warranty:
Origin:
Technical Specifications
  • Dòng điện:32A
  • Số cực:4P+E
  • Điện áp ngõ vào:380V
  • Độ kín nước:IP67
  • Loại:Phích cắm
Customs Description