Động cơ Servo LS XML-SE22DEN1
https://erp.imall.vn/web/image/product.template/599318/image_1920?unique=bea5fc5
Manufacturer:
LS
Model:
XML-SE22DEN1
Warranty:
Origin:
Technical Specifications
  • Nguồn điện: 200 VAC
  • Dòng định mức: 12.37 A
  • Đầu ra định mức: 2.2 kW
  • Mô-men xoắn định mức: 10.5 N·m
  • Công suất định mức: 48.64 kW/s
  • Tốc độ định mức: 2000[rpm]
  • Kích thước flange: 130 flange
  • Tỷ lệ quán tính tải cho phép: 10 lần quán tính động cơ
  • Loại bộ mã hóa: Inc. 3000[P/R]
  • Trục động cơ: Trục rắn (Tiêu chuẩn)
  • Hình dạng của cuối trục: Thẳng
  • Loại oil seal, phanh: Oil seal được kèm theo
  • Nhiệt độ hoạt động: 0-40℃