Khởi động từ (contactor) Schneider LC1D32B7 (32A, 1NO+1NC, 15kW, 24VAC)
https://erp.imall.vn/web/image/product.template/599890/image_1920?unique=720d05c
Manufacturer:
SCHNEIDER
Model:
LC1D32B7
Warranty:
Origin:
Indonesia
Technical Specifications
  • LOẠI THIẾT BỊ:Khởi động từ loại D
  • DÒNG:LC1D
  • ĐIỆN ÁP LÀM VIỆC ĐỊNH MỨC UE:400V
  • ĐIỆN ÁP CÁCH ĐIỆN ĐỊNH MỨC UI:690V
  • ĐIỆN ÁP CHỊU XUNG ĐỊNH MỨC UIMP:6kV
  • DÒNG ĐỊNH MỨC IN:32A
  • ĐIỆN ÁP CUỘN HÚT ĐỊNH MỨC UC:24VAC 50/60Hz
  • SỐ CỰC:3P
  • THÀNH PHẦN TIẾP ĐIỂM:3NO
  • TIẾP ĐIỂM PHỤ:1NO+1NC
  • PHỤ KIỆN:LAD9R1V
  • CẤP BẢO VỆ:IP20
Customs Description