Bộ nguồn chuyển mạch Omron S8EA-N15005LC-G
https://erp.imall.vn/web/image/product.template/599421/image_1920?unique=26f7019
Manufacturer:
OMRON (Automation)
Model:
S8EA-N15005LC-G
Warranty:
Origin:
Trung Quốc
Technical Specifications
  • Công suất định mức: 150 W
  • Điện áp vào: 100-120 VAC
  •  Điện áp ra: 5 V
  • Dòng điện vào: 3.3 A
  • Dòng điện ra: 30 A
  • Hiệu quả: 0.81
  • Chức năng điện tăng: Không
  • Cấu hình: Với khung gầm và vỏ
  • Tùy chọn: Dòng rò thấp
  • Nhiệt độ hoạt động: -10-60°C
  • Độ ẩm hoạt động: 25%-85%