S8EA-N15005LC-G
Warranty:
Origin:
Trung Quốc
Technical Specifications
- Công suất định mức: 150 W
- Điện áp vào: 100-120 VAC
- Điện áp ra: 5 V
- Dòng điện vào: 3.3 A
- Dòng điện ra: 30 A
- Hiệu quả: 0.81
- Chức năng điện tăng: Không
- Cấu hình: Với khung gầm và vỏ
- Tùy chọn: Dòng rò thấp
- Nhiệt độ hoạt động: -10-60°C
- Độ ẩm hoạt động: 25%-85%