Bộ nguồn LED Meanwell HBG-200-60AB (200W 60V 3.3A)
https://erp.imall.vn/web/image/product.template/599706/image_1920?unique=6dee6ec
Manufacturer:
MEAN WELL
Model:
HBG-200-60AB
Warranty:
Origin:
Technical Specifications
  • Công suất 200W
  • Loại Bộ nguồn LED
  • Series Meanwell HBG(P)
Customs Description