Bộ nguồn LED Meanwell HLG-600H-42AB (600W 42V 14.3A)
https://erp.imall.vn/web/image/product.template/599721/image_1920?unique=960ea09
Manufacturer:
MEAN WELL
Model:
HLG-600H-42AB
Warranty:
Origin:
Technical Specifications
  • Điện áp ngõ ra 42V
  • Công suất 600W
  • Loại Bộ nguồn LED
  • Series Meanwell HLG
Customs Description