Bộ nguồn LED Meanwell HVG-320-48B (320W 48V 6.7A)
https://erp.imall.vn/web/image/product.template/599698/image_1920?unique=343c0d9
Manufacturer:
MEAN WELL
Model:
HVG-320-48B
Warranty:
Origin:
Technical Specifications
  • Điện áp ngõ ra 48V
  • Công suất 320W
  • Loại Bộ nguồn LED
Customs Description