Bộ nguồn Omron S8VM-10024CD
https://erp.imall.vn/web/image/product.template/599399/image_1920?unique=0345d7d
Manufacturer:
OMRON (Automation)
Model:
S8VM-10024CD
Warranty:
Origin:
Trung Quốc
Technical Specifications
  • DÒNG:S8VM
  • CÔNG SUẤT:100W
  • ĐIỆN ÁP ĐẦU VÀO:100-240 VAC (85-264 VAC)
  • TẦN SỐ:50/60Hz (47-63Hz)
  • PHẠM VI ĐIỀU CHỈNH ĐIỆN ÁP ĐẦU RA:-20-25% (V. ADJ)
  • ĐIỆN ÁP ĐẦU RA:24V
  • DÒNG ĐIỆN ĐỊNH MỨC:4.5 A
  • PHƯƠNG PHÁP LẮP:DIN Rail
  • HIỆU SUẤT:82%
  • DÒNG ĐỊNH MỨC ĐẦU VÀO:1.4A (100VAC)/0.7A (200VAC)
  • DÒNG XUNG:17.5 A (100V), 35A (200V)
  • DÒNG RÒ:0.4mA (100VAC), 0.75 mA (200VAC)
  • ẢNH HƯỞNG DO THAY ĐỔI TẢI:max 0.8%
  • ẢNH HƯỞNG DO THAY ĐỔI NHIỆT ĐỘ:max 0.02%/°C
  • THỜI GIAN KHỞI ĐỘNG:800ms
  • THỜI GIAN GIỮ ĐẦU RA:20ms
  • CHỨC NĂNG:Bảo vệ quá dòng, quá điện áp, cảnh báo không đủ điện áp
  • ĐIỆN TRỞ CÁCH ĐIỆN:100 MΩ
  • CHỈ BÁO ĐẦU RA:Có (xanh lá)
  • NHIỆT ĐỘ MÔI TRƯỜNG:-25-65°C
  • ĐỘ ẨM MÔI TRƯỜNG:30-85%RH