Cảm biến quang Omron E3F2-DS30B41-M1-M
https://erp.imall.vn/web/image/product.template/599593/image_1920?unique=1185521
Manufacturer:
OMRON (Automation)
Model:
E3F2-DS30B41-M1-M
Warranty:
Origin:
Technical Specifications
  • DÒNG:E3F2
  • PHƯƠNG PHÁP CẢM BIẾN:Diffuse-reflective
  • NGÕ RA:PNP
  • KHOẢNG CÁCH CẢM BIẾN:0.3 m (adjustable)
  • CHẾ ĐỘ HOẠT ĐỘNG:Light-ON/Dark-ON
  • NGUỒN CẤP:12-30 VDC
  • DÒNG TIÊU THỤ:30 mA
  • THỜI GIAN ĐÁP ỨNG:2.5 ms max
  • THỜI GIAN ĐẶT LẠI NGUỒN:50 ms
  • KIỂM SOÁT ĐẦU RA:Transitor (bộ thu mở), dòng tải tối đa 100 mA, (điện áp dư tối đa 2 V)
  • NGUỒN SÁNG:Đèn LED hồng ngoại (880nm)
  • PHƯƠNG PHÁP KẾT NỐI:Cáp có dây 2m, 5m hoặc đầu nối M12
  • CẤP ĐỘ BẢO VỆ:IP67, IP69K
  • ĐIỆN TRỞ CÁCH ĐIỆN:20 MΩ
  • ĐỘ BỀN ĐIỆN MÔI:1000VAC/60s
  • NHIỆT ĐỘ MÔI TRƯỜNG:-25-55°C
  • ĐỘ ẨM MÔI TRƯỜNG:35-85%RH