Điện trở xả Omron AX-REM00K1200-IE (Dùng cho động cơ 1.5 kW, 3P)
https://erp.imall.vn/web/image/product.template/599445/image_1920?unique=d5882e4
Manufacturer:
OMRON (Automation)
Model:
AX-REM00K1200-IE
Warranty:
Origin:
Ý
Technical Specifications
  • Điện áp: 400V
  • Dùng cho động cơ 1.5 kW, 3P
  • Connectable min. resistance: 100 Ω
  • Resist: 200 Ω
  • Mômen xoắn: 190%
Customs Description