E40H10-40-3-N-5
Technical Specifications
- Đường kính trong trục: Ø10mm
- Tần số đáp ứng tối đa: 300kHz
- Độ phân giải cho phép tối đa: 5000rpm
- Mô-men khởi động: Max. 50gf.cm(max. 0.0049N.m)
- Độ phân giải: 40P/R
- Pha ngõ ra: A, B, Z
- Ngõ ra điều khiển: NPN mạch thu hở
- Nguồn cấp: 5VDC ±5%(sóng P-P: max. 5%)
- Loại kết nối: loại cáp hướng tâm
- Cấu trúc bảo vệ: IP50
- Nhiệt độ xung quanh: -10 đến 70℃, bảo quản: -25 đến 85℃
- Độ ẩm xung quanh: 35 đến 85%RH, bảo quản: 35 đến 90%RH
Customs Description
Encoder Autonics E40H10-40-3-N-5 (40 P/R 5V 10mm) https://imall.vn/encoder-autonics-e40h10-40-3-n-5-40-p-r-5v-10mm