Encoder Autonics E40HB12-3600-6-L-5 (3600 P/R 5V 12mm)
https://erp.imall.vn/web/image/product.template/599692/image_1920?unique=663d66d
Model:
E40HB12-3600-6-L-5
Technical Specifications
  • Đường kính trong trục: Ø12mm
  • Tần số đáp ứng tối đa: 300kHz
  • Độ phân giải cho phép tối đa: 5000rpm
  • Mô-men khởi động: Max. 50gf.cm(max. 0.0049N.m)
  • Độ phân giải: 3600P/R
  • Pha ngõ ra: A, B, Z
  • Ngõ ra điều khiển: Totem pole
  • Nguồn cấp: 12-24VDC ±5%(sóng P-P: max. 5%)
  • Loại kết nối: loại cáp hướng tâm
  • Cấu trúc bảo vệ: IP50
  • Nhiệt độ xung quanh: -10 đến 70℃, bảo quản: -25 đến 85℃
  • Độ ẩm xung quanh: 35 đến 85%RH, bảo quản: 35 đến 90%RH
Customs Description
Encoder Autonics E40HB12-3600-6-L-5 (3600 P/R 5V 12mm) https://imall.vn/encoder-autonics-e40hb12-3600-6-l-5-3600-p-r-5v-12mm