E40HB12-3600-6-L-5
Technical Specifications
- Đường kính trong trục: Ø12mm
- Tần số đáp ứng tối đa: 300kHz
- Độ phân giải cho phép tối đa: 5000rpm
- Mô-men khởi động: Max. 50gf.cm(max. 0.0049N.m)
- Độ phân giải: 3600P/R
- Pha ngõ ra: A, B, Z
- Ngõ ra điều khiển: Totem pole
- Nguồn cấp: 12-24VDC ±5%(sóng P-P: max. 5%)
- Loại kết nối: loại cáp hướng tâm
- Cấu trúc bảo vệ: IP50
- Nhiệt độ xung quanh: -10 đến 70℃, bảo quản: -25 đến 85℃
- Độ ẩm xung quanh: 35 đến 85%RH, bảo quản: 35 đến 90%RH
Customs Description
Encoder Autonics E40HB12-3600-6-L-5 (3600 P/R 5V 12mm) https://imall.vn/encoder-autonics-e40hb12-3600-6-l-5-3600-p-r-5v-12mm