Nivo cân máy Roeckle 6083/250/KK (250mm, 0.02mm/m, ±4mm/m)
https://erp.imall.vn/web/image/product.template/599730/image_1920?unique=81dc644
Manufacturer:
Roeckle
Model:
6083/250/KK
Warranty:
Origin:
Đức
Technical Specifications
  • Độ chính xác (mm/m): 0.02
  • Dải điều chỉnh (mm/m): ±4
Customs Description