Tải giả điện tử GW INSTEK AEL-5008-425-75 (7500 W, 75A, 425V)
https://erp.imall.vn/web/image/product.template/599035/image_1920?unique=3695ded
Manufacturer:
GW INSTEK
Model:
AEL-5008-425-75
Warranty:
Origin:
Technical Specifications
  • Công suất: 7500 W
  • Dòng điện :  75 Arms / 225Apeak
  • Điện áp: 50~350Vrms / 500Vdc
  • Dải tần số:DC,40~440Hz(CC,CP Mode) , DC~440Hz(LIN,CR,CVMode)
  • Chế độ CC
  • Dải:0~75A
  • Độ phân giải: 1.25mA/16bits
  • Chế độ CC tuyến tính
  • Dải: 0~75V
  • Độ phân giải:  1.25mA/16bits
  • Chế độ CR
  • Dải:0.8 ohm~16K ohm
  • Độ phân giải: 0.020832mS/16bits
  • Chế độ CV
  • Dải: 50~350Vrms / 500Vdc
  • Độ phân giải: 0.01V
  • Chế độ CP
  • Dải: 7500W
  • Độ phân giải: 0.1W
Customs Description