Tải giả điện tử GW INSTEK AEL-5012-350-112.5 (11250W, 500V, 1125A)
https://erp.imall.vn/web/image/product.template/599769/image_1920?unique=d9b21a5
Manufacturer:
GW INSTEK
Model:
AEL-5012-350-112.5
Warranty:
Origin:
Technical Specifications
  • Công suất: 11250W
  • Dòng điện :  112.5 Arms / 337.5Apeak
  • Điện áp: 50~350Vrms / 500Vdc
  • Dải tần số:DC,40~440Hz(CC,CP Mode) , DC~440Hz(LIN,CR,CVMode)
  • Chế độ CC
  • Dải:0~1125A
  • Độ phân giải: 1.875mA/16bits
  • Chế độ CC tuyến tính
  • Dải: 0~225A
  • Độ phân giải:  1.875mA/16bit
  • Chế độ CR
  • Dải:0.533 ohm~10.666K ohm
  • Độ phân giải: 0.031248mS/16bit
  • Chế độ CV
  • Dải: 50~350Vrms / 500Vdc
  • Độ phân giải: 0.01V
  • Chế độ CP
  • Dải: 11250W
  • Độ phân giải: 1W
Customs Description