Thiết bị đo điện trở đất HIOKI FT6031-50 (0 Ω〜2000 Ω)
https://erp.imall.vn/web/image/product.template/599012/image_1920?unique=ae77630
Manufacturer:
HIOKI
Model:
FT6031-50
Warranty:
Origin:
Nhật Bản
Technical Specifications
  • Hệ thống đo: đo 2 đầu điện cực/ 3 đầu
  • Dải đo: 20 Ω (0 Ω〜20.00 Ω)/ 200 Ω (0 Ω〜200.0 Ω)/ 2000 Ω (0 Ω〜2000 Ω)
  • Độ chính xác: ±1.5% rdg ±8 dgt/ ±1.5% rdg ±4 dgt/ ±1.5% rdg ±4 dgt
  • Điện áp: 0〜30.0 V rms
  • Độ chính xác: ±2.3% rdg ±8 dgt (50 Hz/60 Hz), ±1.3% rdg ±4 dgt (DC)
  • Điện thế đất: 25.0 V rms ( DC hoặc sóng sin)
  • Chống bám bụi/ chống nước: IP65/IP67 (EN60529)
  • Nguồn: 4 pin ALkaline LR6,
  • Số lần đo: 500 lần ( điều kiện đo: đo 3 đầu điện cực, đo 10Ω trong mỗi khoảng 10s)
Customs Description